• Hotline lãnh đạo: 0948 666 183

  • 024 7109 6668 (HN) | 028 710 99948 (HCM)

  • [email protected]

Tất cả sự kiện

SỰ KIỆN Sắp DIỄN RA

SỰ KIỆN Đã DIỄN RA


Sun 20/01/2019 10:00:00

| Teky Hồ Chí Minh: 19 Cao Thắng Q3 và 249 Cộng Hòa Q .Tân Bình

Sat 24/11/2018 10:00:00

| Teky Hồ Chí Minh: 19 Cao Thắng Q3 và 249 Cộng Hòa Q .Tân Bình

Sat 27/10/2018 15:00:00

| Số 6 Nguyễn Thị Thập

Tue 23/10/2018 07:00:00

| Hà Nội

Sat 20/10/2018 15:00:00

| Số 6 Nguyễn Thị Thập

Thu 18/10/2018 16:00:00

| | TH2A khu đô thị Văn Quán Hà Đông

Sat 13/10/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 06/10/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 29/09/2018 15:00:00

| Học viện Sáng tạo Công nghệ Teky, tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

Wed 19/09/2018 00:00:00

| Hà Nội

Sat 15/09/2018 15:00:00

| Học viện Sáng tạo Công nghệ Teky, tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 25/08/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 18/08/2018 14:00:00

| Phòng cộng đồng, tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà , Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 11/08/2018 15:00:00

| số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà nội

Sat 04/08/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 21/07/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 14/07/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 07/07/2018 03:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Tue 26/06/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 09/06/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa, Cầu Giấy.

Sat 26/05/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa, Cầu Giấy.

Sun 13/05/2018 09:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa, Cầu Giấy.

Wed 25/04/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa, Cầu Giấy.

Sat 14/04/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa, Cầu Giấy.

Sat 24/03/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sat 17/03/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6 Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa, Cầu Giấy

Sun 04/03/2018 08:00:00

| HN: Trường THCS FPT - Cầu Giấy, Hà Nội

Sun 25/02/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sat 10/02/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sun 21/01/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sun 21/01/2018 16:00:00

| Phòng cộng đồng, Lầu 4 số 19 Cao Thắng, P.2, Q.3, TP.HCM

Sun 14/01/2018 15:00:00

| Sân dân cư Dương Nội

Sat 13/01/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sat 06/01/2018 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sat 23/12/2017 19:30:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sun 17/12/2017 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sun 10/12/2017 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sun 03/12/2017 15:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sat 02/12/2017 09:00:00

| Tầng 4, Tòa nhà VTC Online, Số 18 Tam Trinh, Hà Nội

Sat 25/11/2017 00:00:00

| Số 6, Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

Sat 25/11/2017 00:00:00

| Số 19 Cao Thắng, Tòa nhà Nguyễn Kim Saigon Mall, P.3, Q.2, TP.HCM

Wed 22/11/2017 01:00:00

| Số 6, Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

Wed 22/11/2017 00:00:00

| Số 19 Cao Thắng, tòa nhà Nguyễn Kim Saigon Mall, P.2, Q.3, TP. HCM

Sun 19/11/2017 00:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập, Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Hà Nội

Sat 18/11/2017 09:00:00

| Tầng 3, số 6, Nguyễn Thị Thập và Tầng 4, Tòa nhà VTC Online, 18 Tam Trinh


Sun 05/11/2017 00:00:00

| Tầng 4 Tòa nhà Nguyễn Kim Saigon Mall, số 19 Cao Thắng, Phường 2, Quận 3, TP. HCM.


Sun 22/10/2017 15:00:00

| Số 6, Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

Sun 15/10/2017 15:00:00

| Số 6, Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

Sun 24/09/2017 09:00:00

| Tầng 4, tòa nhà VTC Online, 18 Tam Trinh, Hai Bà Trưng.

Sun 24/09/2017 00:00:00

| Số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hoà Nhân Chính, Cầu Giấy, Ha Nội

Sat 23/09/2017 09:00:00

| Kids Club Saigon Academy, 12/4, Đường P. Mỹ Tú 2, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, TP. HCM

Thu 21/09/2017 17:00:00

| Tầng 3 số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hoà Nhân Chính, quận Cầu Giấy, Hà Nội.

Sun 17/09/2017 14:00:00

| số 6 Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hoà Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội